captcha - en to tl translation catalogue (54 entries)

en: Captcha Settings
tl: Mga Captcha Setting

en: Please enter a valid CAPTCHA value.
tl: Paki-enter ang tamang halaga ng CAPTCHA

en: Login form
tl: Form ng login

en: Registration form
tl: Form ng rehistrasyon

en: Register form
tl: Magrehistro ng form

en: Reset Password form
tl: Mag-reset ng form ng password

en: Lost password form
tl: Nawalang form ng password

en: Comments form
tl: Form ng mga puna

en: Multiply
tl: Multiplikasyon

en: Numbers
tl: Mga bilang

en: Words
tl: Mga salita

en: Please select one item in the block Arithmetic and Complexity for CAPTCHA
tl: Pumili lang ng isang item sa block Arithmetic and Complexity para sa CAPTCHA

en: Settings
tl: Mga setting

en: Enable CAPTCHA for:
tl: Paganahin ang CAPTCHA para:

en: Contact form
tl: Kontak form

en: Activate contact form
tl: Aktibahin ang kontak form

en: Download contact form
tl: I-download ang kontak form

en: Title for CAPTCHA in the form
tl: Titulo para sa CAPTCHA na nasa form

en: Arithmetic actions for CAPTCHA
tl: Mga aritmetikong aksyon para sa CAPTCHA

en: CAPTCHA complexity level
tl: Antas ng kompleksidad ng CAPTCHA

en: Save Changes
tl: I-save ang mga Pagbabago

en: ERROR
tl: MALI

en: zero
tl: sero

en: one
tl: isa

en: two
tl: dalawa

en: three
tl: tatlo

en: four
tl: apat

en: five
tl: lima

en: six
tl: anim

en: seven
tl: pito

en: eight
tl: walo

en: nine
tl: siyam

en: eleven
tl: labing-isa

en: twelve
tl: labing-dalawa

en: thirteen
tl: labing-tatlo

en: fourteen
tl: labing-apat

en: fifteen
tl: labing-lima

en: sixteen
tl: labing-anim

en: seventeen
tl: labing-pito

en: eighteen
tl: labing-walo

en: nineteen
tl: labing-siyam

en: ten
tl: sampu

en: twenty
tl: dalawampu

en: thirty
tl: tatlumpu

en: forty
tl: apatnapu

en: fifty
tl: limampu

en: sixty
tl: animnapu

en: seventy
tl: pitumpu

en: eighty
tl: walumpu

en: ninety
tl: siyamnapu

en: and
tl: at

en: Encryption password is not set
tl: Hindi naka-set ang encryption password

en: Decryption password is not set
tl: Hindi naka-set ang decryption password

en: Support
tl: Suporta
