captcha - en to vi_VN translation catalogue (82 entries)

en: requires
vi_VN: yêu cầu

en: or higher, that is why it has been deactivated! Please upgrade WordPress and try again.
vi_VN: hoặc cao hơn, đó là lý do tại sao nó đã ngừng hoạt động! Hãy nâng cấp WordPress và thử lại.

en: Back to the WordPress
vi_VN: Quay lại WordPress

en: Plugins page
vi_VN: Trang plugins

en: Login form
vi_VN: Khung đăng nhập

en: Register form
vi_VN: Khung đăng ký

en: Lost password form
vi_VN: Khung quên mật khẩu

en: Comments form
vi_VN: Khung comment

en: Plus (&#43;)
vi_VN: Cộng (&#43;)

en: Plus
vi_VN: Cộng

en: Minus (&minus;)
vi_VN: Trừ (&minus;)

en: Minus
vi_VN: Trừ

en: Numbers
vi_VN: Số

en: Words
vi_VN: Từ

en: Wrong license key
vi_VN: Sai thông tin bản quyền

en: Something went wrong. Try again later. If the error will appear again, please, contact us <a href=http://support.bestwebsoft.com>BestWebSoft</a>. We are sorry for inconvenience.
vi_VN: Có lỗi xảy ra. Vui lòng thử lại sau. Nếu lỗi này vẫn tiếp tục xuất hiện, hãy liên hệ với chúng tôi tại <a href=http://support.bestwebsoft.com>BestWebSoft</a>. Chúng tôi rất xin lỗi vì sự bất tiện này.

en: This license key is bind to another site
vi_VN: Key bản quyền này đã được sử dung tại trang web khác.

en: Unfortunately, you have exceeded the number of available tries per day. Please, upload the plugin manually.
vi_VN: Thật đáng tiếc, bạn đã vượt quá số lần thử có sẵn mỗi ngày. Xin vui lòng, upload plugin bằng tay.

en: Failed to download the zip archive. Please, upload the plugin manually
vi_VN: Không thể tải về các kho lưu trữ zip. Xin vui lòng, upload plugin bằng tay

en: Failed to open the zip archive. Please, upload the plugin manually
vi_VN: Không thể mở các kho lưu trữ zip. Xin vui lòng, upload plugin bằng tay

en: Your server does not support either ZipArchive or Phar. Please, upload the plugin manually
vi_VN: Máy chủ không hỗ trợ ZipArchive hoặc Phar. Vui lòng upload plugin bằng tay

en: Please, enter Your license key
vi_VN: Vui lòng nhập key bản quyền của bạn

en: Settings
vi_VN: Cấu hình

en: FAQ
vi_VN: Câu hỏi thường gặp (FAQ)

en: Notice:
vi_VN: Chú ý:

en: The plugin's settings have been changed. In order to save them please don't forget to click the 'Save Changes' button.
vi_VN: Thiết lập các plugin đã được thay đổi. Để thực hiện việc thay đổi xin đừng quên nhấn nút 'Save Changes'.

en: Contact form
vi_VN: Khung liên hệ

en: powered by
vi_VN: được cung cấp bởi

en: Activate contact form
vi_VN: Kích hoạt Contact Form

en: Download contact form
vi_VN: Tải contact form về

en: Subscriber
vi_VN: Người đăng ký

en: "Create a Group" form
vi_VN: Khung "Tạo một nhóm"

en: If you upgrade to Pro version all your settings will be saved.
vi_VN: Nếu bạn nâng cấp lên phiên bản Pro tất cả các thiết lập của bạn sẽ được lưu lại.

en: Unlock premium options by upgrading to a PRO version.
vi_VN: Mở khóa tùy chọn cao cấp bằng cách nâng cấp lên phiên bản PRO.

en: Learn More
vi_VN: Tìm hiểu thêm

en: Required symbol
vi_VN: Biểu tượng cần thiết

en: Arithmetic actions for CAPTCHA
vi_VN: Hành động số học cho CAPTCHA

en: CAPTCHA complexity level
vi_VN: Mức độ phức tạp của CAPTCHA

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: If you enjoy our plugin, please give it 5 stars on WordPress
vi_VN: Nếu bạn thích các plugin của chúng tôi, xin vui lòng vote 5 sao trên WordPress

en: If there is something wrong about it, please contact us
vi_VN: Nếu có bất cứ điều gì sai về nó, hãy liên hệ với chúng tôi

en: Congratulations! The PRO version of the plugin is successfully download and activated.
vi_VN: Xin chúc mừng! Phiên bản PRO của plugin đã được tải và kích hoạt thành công.

en: Please, go to
vi_VN: Hãy đi đến

en: the setting page
vi_VN: trang thiết lập

en: You will be redirected automatically in 5 seconds.
vi_VN: Bạn sẽ được chuyển tự động trong 5 giây.

en: You can download and activate
vi_VN: Bạn có thể tải về và kích hoạt

en: version of this plugin by entering Your license key.
vi_VN: phiên bản của plugin này bằng cách nhập key bản quyền của bạn.

en: You can find your license key on your personal page Client area, by clicking on the link
vi_VN: Bạn có thể tìm thấy key bản quyền trên trang  cá nhân của bạn, bằng cách nhấn vào liên kết

en: (your username is the email you specify when purchasing the product).
vi_VN: (tên người dùng của bạn là email bạn chỉ định khi mua sản phẩm).

en: ERROR
vi_VN: XẢY RA LỖI

en: zero
vi_VN: không

en: one
vi_VN: một

en: two
vi_VN: hai

en: three
vi_VN: ba

en: four
vi_VN: bốn

en: five
vi_VN: năm

en: six
vi_VN: sáu

en: seven
vi_VN: bảy

en: eight
vi_VN: tám

en: nine
vi_VN: chín

en: eleven
vi_VN: mười một

en: twelve
vi_VN: mười hai

en: thirteen
vi_VN: mười ba

en: fourteen
vi_VN: mười bốn

en: fifteen
vi_VN: mười lăm

en: sixteen
vi_VN: mười sáu

en: seventeen
vi_VN: mười bảy

en: eighteen
vi_VN: mười tám

en: nineteen
vi_VN: mười chín

en: ten
vi_VN: mười

en: twenty
vi_VN: hai mươi

en: thirty
vi_VN: ba mươi

en: forty
vi_VN: bốn mươi

en: fifty
vi_VN: năm mươi

en: sixty
vi_VN: sáu mươi

en: seventy
vi_VN: bảy mươi

en: eighty
vi_VN: tám mươi

en: ninety
vi_VN: chín mươi

en: and
vi_VN: và

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: It's time to upgrade your <strong>Captcha plugin</strong> to <strong>PRO</strong> version
vi_VN: Đây là thời điểm để nâng cấp <strong> Captcha plugin </ strong> của bạn lên <strong> phiên bản PRO</ strong>

en: Extend standard plugin functionality with new great options
vi_VN: Mở rộng chức năng plugin tiêu chuẩn với những tùy chọn mới
